Bảng xếp hạng Ngoại Hạng Anh

Bảng xếp hạng và lịch thi đấu của giải Ngoại Hạng Anh - Barclays Premier League năm 2011. Bảng điểm được cập nhật liên tục theo thời gian thực, lịch thi đấu cập nhật hàng ngày, múi giờ theo giờ Việt Nam GMT +7.

Bang Xep Hang

Vị trí   Tên đội Trận Thắng Hòa Thua G.Bàn L.Lưới H.Số Điểm
1 Chelsea651019733009232101051216
2 Southampton6411114321061320153713
3 Manchester City6321127311143321084511
4 Arsenal6240117312054312063410
5 Swansea City631286320141311145210
6 Aston Villa631247311124320123-310
7 Manchester United622211932017330214628
8 Tottenham Hotspur62228731024431204318
9 Crystal Palace6222101031113331117708
10 West Bromwich Albion62227731116431111308
11 Stoke City62225531021231204308
12 Leicester City6222910312086310214-18
13 West Ham United6213101031024531116507
14 Liverpool621389311133310256-17
15 Everton613212143012711312053-26
16 Hull City6132911302157311144-26
17 Sunderland605156303033302123-15
18 Queens Park Rangers61144133111333003110-94
19 Newcastle United6033512302157301205-73
20 Burnley603318302113301205-73


Lịch thi đấu

04/10/14
15:00
Hull City - Crystal Palace
04/10/14
15:00
Leicester City - Burnley
04/10/14
15:00
Liverpool - West Bromwich Albion
04/10/14
15:00
Sunderland - Stoke City
04/10/14
15:00
Swansea City - Newcastle United
04/10/14
17:30
Aston Villa - Manchester City
05/10/14
12:00
Manchester United - Everton
05/10/14
14:05
Tottenham Hotspur - Southampton
05/10/14
14:05
Chelsea - Arsenal
05/10/14
16:15
West Ham United - Queens Park Rangers
18/10/14
12:45
Manchester City - Tottenham Hotspur
18/10/14
15:00
Newcastle United - Leicester City
18/10/14
15:00
Southampton - Sunderland
18/10/14
15:00
Burnley - West Ham United
18/10/14
15:00
Arsenal - Hull City
18/10/14
15:00
Crystal Palace - Chelsea
18/10/14
15:00
Everton - Aston Villa
19/10/14
13:30
Queens Park Rangers - Liverpool
19/10/14
16:00
Stoke City - Swansea City
20/10/14
20:00
West Bromwich Albion - Manchester United
25/10/14
12:45
West Ham United - Manchester City
25/10/14
15:00
Liverpool - Hull City
25/10/14
15:00
West Bromwich Albion - Crystal Palace
25/10/14
15:00
Southampton - Stoke City
25/10/14
15:00
Sunderland - Arsenal
25/10/14
17:30
Swansea City - Leicester City
26/10/14
13:30
Tottenham Hotspur - Newcastle United
26/10/14
13:30
Burnley - Everton
26/10/14
16:00
Manchester United - Chelsea
27/10/14
20:00
Queens Park Rangers - Aston Villa