Bảng xếp hạng Ngoại Hạng Anh

Bảng xếp hạng và lịch thi đấu của giải Ngoại Hạng Anh - Barclays Premier League năm 2011. Bảng điểm được cập nhật liên tục theo thời gian thực, lịch thi đấu cập nhật hàng ngày, múi giờ theo giờ Việt Nam GMT +7.

Bang Xep Hang

Vị trí   Tên đội Trận Thắng Hòa Thua G.Bàn L.Lưới H.Số Điểm
1 Chelsea54101672200623210105913
2 Southampton531193211040320153610
3 Aston Villa531144311124220020010
4 Arsenal523010621104331206349
5 Swansea City53028632014121014529
6 Manchester City52218531114321104238
7 Leicester City52219831208621011218
8 West Ham United52129831024521105317
9 Tottenham Hotspur52127631024421103217
10 Hull City51317720203331114406
11 Liverpool520378210122310256-16
12 Manchester United51229821015230214615
13 Stoke City512245200202312043-15
14 Everton512211133012711211042-25
15 Crystal Palace5122810201113311177-25
16 West Bromwich Albion512237201124311113-45
17 Sunderland504156202033302123-14
18 Queens Park Rangers5113311311133200208-84
19 Burnley503214302113201101-33
20 Newcastle United5032511302157201104-63


Lịch thi đấu

15/09/14Hull City2:2 (1:0)West Ham United
14/09/14Manchester United4:0 (3:0)Queens Park Rangers
13/09/14Arsenal2:2 (0:1)Manchester City
13/09/14Chelsea4:2 (1:1)Swansea City
13/09/14Crystal Palace0:0Burnley
13/09/14Southampton4:0 (2:0)Newcastle United
13/09/14Stoke City0:1 (0:0)Leicester City
13/09/14Sunderland2:2 (1:1)Tottenham Hotspur
13/09/14West Bromwich Albion0:2 (0:1)Everton
13/09/14Liverpool0:1 (0:1)Aston Villa
20/09/14
12:45
Queens Park Rangers - Stoke City
20/09/14
15:00
Aston Villa - Arsenal
20/09/14
15:00
Burnley - Sunderland
20/09/14
15:00
Newcastle United - Hull City
20/09/14
15:00
Swansea City - Southampton
20/09/14
17:30
West Ham United - Liverpool
21/09/14
13:30
Tottenham Hotspur - West Bromwich Albion
21/09/14
13:30
Leicester City - Manchester United
21/09/14
16:00
Manchester City - Chelsea
21/09/14
16:00
Everton - Crystal Palace
27/09/14
12:45
Liverpool - Everton
27/09/14
15:00
Manchester United - West Ham United
27/09/14
15:00
Southampton - Queens Park Rangers
27/09/14
15:00
Sunderland - Swansea City
27/09/14
15:00
Chelsea - Aston Villa
27/09/14
15:00
Crystal Palace - Leicester City
27/09/14
15:00
Hull City - Manchester City
27/09/14
17:30
Arsenal - Tottenham Hotspur
28/09/14
16:00
West Bromwich Albion - Burnley
29/09/14
20:00
Stoke City - Newcastle United