V9Bet

Live Score

Tỷ số bóng đá - Live Score được cập nhật trực tiếp - liên tục từ hàng trăm giải đấu bóng đá trên toàn thế giới. Kèm theo các thông tin về trận đấu.

Nhấn vào tỷ số để xem chi tiết dữ liệu trận đấu. Nhấn tổ hợp phím Ctrl+F, sau đó gõ tên đội bóng (hoặc tên giải) để tìm nhanh trận đấu. Trang được tự động reload 1 phút 1 lần.

England - Premier League
FTBurnley0:2Manchester United
FTLiverpool1:2Crystal Palace
England - FA Cup
Finished AETArsenal2:1Manchester City
France - Ligue 1
FTToulouse1:1Nice
FTSaint-Etienne1:1Rennes
HTLyon0:2Monaco
Germany - 1. Bundesliga
FTFreiburg2:1Bayer Leverkusen
FTSchalke 041:1RasenBallsport Leipzig
Italy - Serie A
FTSassuolo2:2SSC Napoli
FTUdinese2:1Cagliari
FTSampdoria1:2Crotone
FTAC Milan1:2Empoli
FTLazio6:2Palermo
FTChievoVerona1:3Torino
71'Juventus4:0Genoa
Netherlands - Eredivisie
FTFC Utrecht1:0Roda JC Kerkrade
FTSparta Rotterdam0:1ADO Den Haag
FTVitesse0:2Feyenoord
FTPSV Eindhoven1:0Ajax
Portugal - Primeira Liga
FTPacos de Ferreira3:1Braga
FTVitoria de Guimaraes2:0Boavista
HTFC Porto0:0Feirense
Russia - Premier League
FTTom Tomsk1:2FC Orenburg
FTKrylya Sovetov Samara0:0Rubin Kazan
FTFC Krasnodar2:0Arsenal Tula
Spain - Primera Division
FTReal Sociedad1:0Deportivo La Coruna
FTCelta Vigo0:1Real Betis
FTLas Palmas1:1Alaves
Celta Vigo-:-Eibar
69'Real Madrid1:1Barcelona
Argentina - Primera Division
FTRosario Central2:1Gimnasia LP
FTEstudiantes1:1Huracan
HTAtletico Rafaela0:0Boca Juniors
10'San Martin San Juan0:0Belgrano
River Plate-:-Sarmiento
Australia - A-League Playoff
FTMelbourne City FC0:2Perth Glory
Austria - Bundesliga
FTRapid Wien0:2Austria Wien
Belgium - First Division Playoff Championship Group
FTAnderlecht2:0Club Brugge
Belgium - First Division Playoff EL Grp. B
FTGenk6:0Royal Excel Mouscron
Bulgaria - First Professional League Championship Playoff
FTCherno More Varna3:2Lokomotiv Plovdiv
FTPFC CSKA-Sofia1:1Ludogorets Razgrad
Croatia - 1. Division
FTRNK Split0:0NK Lokomotiva
Czech Republic - 1. Division
FTJablonec2:4Pribram
FTSparta Prague2:0Viktoria Plzen
Denmark - Superligaen Championship Playoff
FTFC Nordsjaelland0:1Broendby IF
FTFC Koebenhavn3:1FC Midtjylland
Denmark - Superligaen Relegation Grp. 1
FTRanders FC4:0OB
England - Championship
FTAston Villa1:0Birmingham City
Finland - Veikkausliiga
FTJJK1:5HJK
Germany - 2. Bundesliga
FTEintracht Braunschweig2:0Bochum
FTSandhausen4:0Karlsruher SC
FTWuerzburger Kickers1:1Nuernberg
Greece - Super League
FTAE Larissa1:0Xanthi
FTIraklis2:1Panetolikos
FTAOK Kerkyra1:0Panionios
FTLevadiakos0:2AEK Athens
FTOlympiacos5:0PAS Giannina
FTPanathinaikos1:0Atromitos
FTPlatanias1:3PAOK Thessaloniki FC
FTVeria FC4:3Asteras Tripolis
Mexico - Liga MX Clausura
FTQueretaro FC2:2Jaguares Chiapas
FTCruz Azul2:1CD Guadalajara
FTMonterrey1:0Tigres
FTAtlas1:0Pachuca
FTLeon1:0Puebla
FTNecaxa2:1Monarcas Morelia
FTPumas0:2Veracruz
Norway - Eliteserien
FTRosenborg0:0Aalesund
FTVaalerenga3:0Sogndal
FTViking3:0Odds Ballklubb
FTSarpsborg 085:1Kristiansund BK
FTTromsoe0:3Stabaek
FTLillestroem0:2Brann
Scotland - FA Cup
FTCeltic2:0Rangers
Slovakia - Super Liga
FTSlovan Bratislava0:1Zilina
FTFK Senica1:1Podbrezova
Slovenia - Prva Liga
FTKrsko Posavje0:1Olimpija Ljubljana
Spain - Segunda Division
FTNumancia1:1Tenerife
FTMallorca1:1Cordoba
FTMirandes0:1Zaragoza
FTAlmeria2:1Sevilla Atletico
FTReus0:0Alcorcon
Sweden - Allsvenskan
FTHammarby0:0GIF Sundsvall
FTHaecken1:2IFK Norrkoeping
FTAFC Eskilstuna0:0Halmstads BK
FTOestersunds FK1:1IFK Gothenburg
Switzerland - Super League
FTSt. Gallen1:2Thun
FTYoung Boys1:2Lugano
FTSion0:1Lausanne
Turkey - Super Lig
FTAkhisar Belediye Genclik Ve Spor5:1Bursaspor
FTGalatasaray0:1Fenerbahce
Ukraine - Premier League Championship Group
FTZorya1:2Chernomorets Odessa
Ukraine - Premier League Relegation Group
FTStal Kamianske1:0Zirka
FTKarpaty1:0Volyn
USA - Major League Soccer
FTNew England Rev.2:2DC United
FTNew York Red Bulls2:0Columbus Crew
FTFC Dallas1:0Sporting Kansas City
FTReal Salt Lake1:3Atlanta United
FTNew York City FC1:2Orlando City
4'LA Galaxy0:0Seattle Sounders FC
USA - USL
FTVancouver Whitecaps II1:2San Antonio FC
FTRochester Rhinos2:2New York Red Bulls II
FTFC Cincinnati1:1Louisville City FC
FTTampa Bay Rowdies2:3Charleston Battery
FTRio Grande Valley FC0:1Tulsa Roughnecks FC
FTSaint Louis FC1:2Charlotte Independence
FTReno 1868 FC2:2Colorado Springs Switchbacks FC
FTSeattle Sounders FC II1:3Real Monarchs SLC
FTLA Galaxy II1:1Orange County SC
FTSacramento Republic FC0:2Portland Timbers II
6'Bethlehem Steel FC0:0Orlando City B
Egypt - Premier League
FTEl Geish0:1Petrojet
FTSmouha SC3:3Al Mokawloon Al Arab
FTENPPI0:0Ismaily SC
FTEl Entag El Harby2:2Al-Ittihad Al-Sakandary
Italy - Lega Pro Grp. A
FTRobur Siena3:2Viterbese
Italy - Lega Pro Grp. B
FTSambenedettese2:3Santarcangelo
FTFeralpiSalo4:4Reggiana
FTMaceratese0:0Teramo
FTGubbio0:0Venezia
84'Forli0:2Bassano Virtus
87'Mantova1:1Lumezzane
85'Alma Juventus Fano0:0Modena
Italy - Lega Pro Grp. C
FTVibonese2:1Catanzaro
FTJuve Stabia2:1Fidelis Andria
FTFondi2:2Foggia
FTCasertana3:1Matera
FTLecce0:1Messina
FTSiracusa Calcio2:0Paganese
FTReggina3:2Virtus Francavilla
FTMonopoli3:0Catania
FTMelfi1:0Taranto
FTCosenza1:0Akragas
Norway - 1. Divisjon
FTArendal Fotball2:0Floroe
FTFredrikstad0:1Bodoe/Glimt
FTTromsdalen1:2Start
FTElverum0:3Ull/Kisa
FTJerv0:1Stroemmen
FTLevanger1:1Mjoendalen
FTAasane4:0Sandnes
Portugal - Segunda Liga
FTViseu1:0Portimonense
FTVarzim0:4Sporting Covilha
FTVizela0:1AD Fafe
FTSporting CP B3:0Vitoria de Guimaraes B
FTAves2:0Famalicao
FTBenfica B2:1FC Porto B
FTFreamunde1:2Penafiel
FTGil Vicente2:2Cova da Piedade
FTLeixoes3:0Olhanense
FTSanta Clara0:0Uniao da Madeira
Russia - National Football League
FTFC Yenisey Krasnoyarsk2:0Kuban Krasnodar
FTLuch Energiya Vladivostok1:1Tosno
FTNeftekhimik0:1Spartak Moscow II
FTTyumen3:1Fakel
CncVolga Nyzhny-:-Sibir Novosibirsk
FTFC Volgar0:0SKA-Khabarovsk
FTSpartak Nalchik0:1FC Tambov
FTDinamo Moscow2:1Mordovya
FTShinnik Yaroslavl1:0Sokol Saratov
FTBaltika1:1Sibir Novosibirsk
FTZenit St. Petersburg 21:3Khimki
Serbia - Super Liga Championship Group
FTRadnicki Nis3:0Vozdovac
FTJavor0:1Mladost Lucani
Serbia - Super Liga Relegation Group
FTFK Metalac2:1Backa Backa Palanka
Singapore - S.League
FTTampines Rovers FC1:0Young Lions
Spain - Segunda B Grp. I
FTCelta Vigo B0:3CD Boiro
FTCD Lealtad2:2Ponferradina
FTValladolid B0:0Tudelano
FTCD Palencia Balompie1:3Arandina CF
FTRacing Santander4:0Caudal Deportivo
FTPontevedra1:1Coruxo F.C.
FTIzarra2:1Osasuna B
FTU. Mutilvera0:1Guijuelo
FTRacing de Ferrol0:0UD Somozas
Spain - Segunda B Grp. II
FTRayo Majadahonda1:0Socuellamos
FTMensajero1:1Navalcarnero
FTReal Madrid Castilla1:1San Sebastian de los Reyes
FTAlbacete0:1Toledo
FTReal Union0:0Arenas Getxo
FTSD Gernika2:0Barakaldo
Spain - Segunda B Grp. III
FTAtletico Saguntino0:0Atletico Baleares
FTEbro2:2Mallorca B
FTEspanyol B2:0UD Cornella
FTAE Prat0:1Gava
FTAtletico Levante UD1:1Villarreal B
FTEldense0:2Valencia B
FTBadalona0:1Llagostera
FTHercules1:3Alcoyano
FTLleida Esportiu3:2Sabadell
Spain - Segunda B Grp. IV
FTCordoba B1:0Merida
FTRecreativo Huelva1:1Melilla
FTAtletico Mancha Real1:0La Roda
FTLinense1:1Granada B
FTVillanovense3:0Cartagena
FTReal Murcia2:0CD El Ejido 2012
FTExtremadura2:0Marbella FC
FTAtletico Sanluqueno CF2:0Real Jaen
Sweden - Superettan
FTAatvidaberg1:1Falkenbergs FF
FTBrommapojkarna3:0Norrby
Turkey - 1. Lig
FTBoluspor4:1Bandirmaspor
FTUmraniyespor2:2Mersin
FTElazigspor2:1Samsunspor
FTEskisehirspor2:2Sivasspor
Argentina - Primera B Nacional
FTBrown de Adrogue1:2Nueva Chicago
FTAtletico Parana0:1Argentinos Juniors
87'Almagro1:1Flandria
84'Villa Dalmine0:3Instituto
55'Ferro Carril Oeste2:0Juventud Unida Gualeguaychu
55'Guillermo Brown1:0Gimnasia Jujuy
54'Boca Unidos1:1Independiente Rivadavia
8'Sportivo Estudiantes0:0San Martin de Tucuman
Argentina - Federal A 2nd Stage - North
41'Gimnasia y Tiro1:0Union Aconquija
10'Altos Hornos Zapla0:0Club Atletico Mitre
Argentina - Federal A 2nd Stage - South
53'Defensores de Belgrano de Villa Ramallo1:0CA Alvarado
3'Club Cipolletti0:0Gimnasia Mendoza
Argentina - Federal A Relegation 1st Stage Zona A
HTGeneral Belgrano1:0Deportivo Roca
HTClub Rivadavia0:0Deportivo Maipu
Ferro Carril Oeste General Pico-:-Independiente de Neuquen
Argentina - Federal A Relegation 1st Stage Zona B
48'Gutierrez SC0:0Juventud Unida Universitario
32'San Lorenzo de Alem1:0Concepcion FC
37'Deportivo San Jorge Tucuman0:0Desamparados
Argentina - Federal A Relegation 1st Stage Zona C
60'Sol de America Formosa1:0Sportivo Belgrano
51'Gimnasia y Esgrima de Concepcion1:0Defensores de Pronunciamiento
Azerbaijan - Premier League
FTQarabag FK2:1Sumqayit
FTZira2:2FK Neftchi
FTAZAL PFC Baku1:2FC Kapaz
Belarus - Premier League
FTSlavia Mozyr2:2FC Minsk
FTIsloch0:1Gomel
Bolivia - Primera Division - Apertura Adecuacion
54'Sport Boys Warnes1:1Blooming
12'Bolivar0:0San Jose
Oriente Petrolero-:-Universitario
Bosnia-Herzegovina - Premier League Championship Group
FTFK Sarajevo1:1FK Krupa
FTRadnik Bijeljina0:1Zeljeznicar
Brazil - Paulista A1 Playoff
FTPalmeiras1:0Ponte Preta
51'Corinthians1:0Sao Paulo
Chile - Primera Division Clausura
FTEverton CD2:2Audax Italiano
FTPalestino3:2Cobresal
79'San Luis1:0Colo Colo
China - Super League
FTChangchun Yatai1:0Henan Jianye
FTShandong Luneng1:1Chongqing Lifan
Colombia - Primera A Apertura
FTDeportivo Cali3:1Atletico Junior
FTBucaramanga1:0Deportivo Pasto
FTEnvigado1:2Millonarios
Atletico Huila-:-Atletico Nacional
Costa Rica - Primera Torneo de Verano Final Stage
FTClub Sport Herediano0:0Santos de Guapiles
13'Limon1:0Deportivo Saprissa
Cyprus - 1. Division Championship Playoff
FTAPOEL Nicosia1:1Anorthosis
FTApollon Limassol1:1AEL Limassol
Czech Republic - FNL
FTBanik Ostrava1:0FK MAS Taborsko
FTOpava2:1SK Dynamo Ceske Budejovice
Denmark - 1. Division
FTFC Helsingoer3:0Hobro
FTFC Roskilde1:2AB
FTNykoebing FC2:2Fredericia
FTSkive2:1HB Koege
FTVendsyssel FF1:1Naestved
FTFremad Amager2:3Vejle Boldklub
Denmark - 2. Division Promotion Group
FTAvarta4:1Greve
FTThisted2:0Hvidovre
Denmark - 2. Division Relegation Group
FTHolbaek3:0Vejgaard
Denmark - Danmarksserien Grp. 3
SSV Hoejfyn-:-Esbjerg fB
Ecuador - Serie A - Apertura
FTLDU de Quito2:2El Nacional
FTRiver Plate2:0Deportivo Cuenca
FTUniversidad Catolica1:3CSD Macara
11'Delfin0:0Emelec
El Salvador - Primera Division - Clausura
FTCD Sonsonate1:0Pasaquina
FTIsidro Metapan0:1CD FAS
FTAlianza FC0:1CD Aguila
Macedonia - Prva Liga
FTShkupi Skopje0:2FK Vardar Skopje
FTFK Sileks1:1KF Shkendija
FTPelister1:0Pobeda
FTRenova4:0FK Bregalnica Stip
Georgia - Erovnuli Liga
FTDinamo Tbilisi2:0Saburtalo
Germany - 3. Liga
FTRW Erfurt0:0Preußen Muenster
FTFSV Zwickau2:1Fortuna Koeln
Germany - Regionalliga North
FTETSV Weiche Flensburg4:2VfV Hildesheim
FTTSV Havelse0:1BSV Rehden
FTEintracht Norderstedt2:0FC Hansa Lueneburg
FTSV Eichede1:2SV Drochtersen/Assel
FTOldenburg2:0Meppen
Germany - Regionalliga Northeast
FTFC Schoenberg 951:1VfB Auerbach
FTBFC Dynamo2:1Babelsberg
FTFC Viktoria 1889 Berlin3:2ZFC Meuselwitz
FTFSV Wacker Nordhausen2:1TSG Neustrelitz
FTFC Oberlausitz Neugersdorf0:1FSV Union Fuerstenwalde
FTEnergie Cottbus1:1Hertha Berlin II
FTLokomotive Leipzig1:2Carl Zeiss Jena
Germany - Regionalliga Southwest
FTKoblenz1:2Ulm
FTKickers Offenbach2:2Hessen Kassel
Germany - Regionalliga West
FTSchalke 04 II1:1SV Roedinghausen
FTOberhausen2:0Wuppertal
Greece - Football League
FTAris Thessaloniki FC2:0Agrotikos Asteras
FAAPanthrakikos Komotini0:3Panegialios
FTApollon Smirnis4:0AEL Kalloni FC
FTOFI Crete3:0Acharnaikos FC
FTPanelefsiniakos2:1Kissamikos FC
FTTrikala5:0Aiginiakos FC
FTAE Sparti2:1Kallithea
Guatemala - Liga Nacional Clausura
FTDeportivo Malacateco1:1Deportivo Petapa
FTDeportivo Mictlan0:0CSD Comunicaciones
FTCD Suchitepequez2:1Coban Imperial
FTAntigua Guatemala2:2Deportivo Marquense
CSD Municipal-:-Club Xelaju
Honduras - Liga Nacional - Clausura
FTReal Espana2:1Honduras Progreso
FTSocial Sol2:1CD Marathon
Juticalpa-:-CD Olimpia
CD Vida-:-Platense FC
India - I-League
FTEast Bengal Club3:1Minerva Punjab
FTMumbai FC1:1Shillong Lajong
Indonesia - Liga 1
FTBali United Pusam1:2Persipura Jayapura
FTArema2:0Bhayangkara Surabaya United
Japan - J. League 2
FTFagiano Okayama FC2:1Montedio Yamagata
FTKamatamare Sanuki1:3FC Gifu
FTZweigen Kanazawa0:2Roasso Kumamoto
Kazakhstan - Premier League
FTIrtysh Pavlodar3:3Kairat Almaty
FTFC Astana4:0Taraz
FTOrdabasy Shymkent1:2Tobol Kostanay
FTAkzhaiyk Uralsk1:0Kaisar Kyzylorda
Kenya - Premier League
FTUlinzi Stars5:1Mathare United
PstNzoia Sugar FC-:-Western Stima
PstSoNy Sugar-:-Kakamega Homeboyz
FTThika United1:2AFC Leopards
Luxembourg - National Division
FTFC Differdange 032:0US Rumelange
FTUnion Titus Petange2:1US Mondorf les Bains
FTAS Jeunesse Esch0:2FC Progres Niedercorn
FTRM Hamm Benfica1:2UN Kaerjeng 97
FTFC Jeunesse Canach0:2FC Victoria Rosport
FTRacing FC Union Luxembourg0:2CS Fola Esch
FTUna Strassen0:3F91 Dudelange
Morocco - Botola Pro
FTWydad Casablanca1:0Raja Casablanca
FTOCK Khouribga2:1Ittihad Tanger
FTFUS Rabat1:0Olympic Club de Safi
Paraguay - Division Profesional - Apertura
FTOlimpia2:1Luqueno
PstLibertad-:-Deportivo Capiata
Nacional-:-Cerro Porteno
Peru - Primera Division Torneo de Verano Grp. B
FTUniversitario de Deportes3:1CD UT Cajamarca
80'Sport Huancayo1:0Real Garcilaso
Deportivo Municipal-:-Alianza Lima
Russia - PFL Zone Center
FTVityaz Podolsk3:0Avangard Kursk
FTZenit Penza1:3Metalurg Lypetsk
FTSaturn Ramenskoye0:0Energomash Belgorod
FTArsenal Tula II2:0Kaluga
FTDinamo Briansk1:1Torpedo Moscow
CncKaluga-:-Lokomotiv Liski
Russia - PFL Zone East
FTFC Chita5:0Zenit Irkutsk
FTIrtysh1:3Sakhalin
FTDinamo Barnaul1:0Smena Komsomolsk
Russia - PFL Zone South
FTSochi3:3FC Rotor Volgograd
FTDruzhba0:2SKA Rostov
FTBiolog Novokubansk0:1Afips Afipsky
FTAngusht Nazran1:3Dinamo Stavropol
FTChayka3:1Mashuk-KMV
FTLegion Dynamo1:0Kuban Krasnodar II
FTArmavir FC1:0Spartak Vladikavkaz
Russia - PFL Zone West
FTZnamya1:2Solaris Moscow
South Korea - K. League Classic
FTJeonbuk FC2:0Pohang Steelers
FTSangju Sangmu1:0Gwangju FC
South Korea - K. League Challenge
FTGyeongnam FC3:0Ansan Greeners
FTSeoul E-Land FC0:0Suwon City
Switzerland - Challenge League
FTChiasso3:1Wil
FTLe Mont LS0:2Schaffhausen
Thailand - Thai League
FTChiangrai United1:2Buriram United
FTSukhothai FC2:3Port FC
FTSuphanburi FC4:0Nakhon Ratchasima FC
FTBangkok United5:1Pattaya United
Tunisia - Ligue I Championship Group
FTBen Guerdane0:1Etoile du Sahel
FTEsperance3:0Etoile Metlaoui
FTCS Sfaxien1:1Club Africain
Turkey - 3. Lig Grp. 2
Silivrispor-:-Kirikkalespor
Uruguay - Primera Division Apertura
79'Sud America1:1Liverpool FC
76'Defensor Sporting1:0Boston River
74'Rampla Juniors3:2Montevideo Wanderers
52'Fenix0:0Nacional
USA - NASL Spring Season
FTNew York Cosmos1:1Jacksonville Armada FC
FTMiami FC1:1North Carolina FC
FTFC Edmonton2:1Puerto Rico FC
Venezuela - Primera Division - Apertura
FTCarabobo FC3:0Aragua FC
FTAtletico Venezuela2:1Mineros De Guayana
51'Atletico Socopo1:0Deportivo Anzoategui
39'Portuguesa FC0:0Estudiantes Merida
Deportivo La Guaira-:-Metropolitanos FC
Tachira-:-Caracas
Denmark - 3F Ligaen Qualification Group
FTVSK Aarhus2:2Naesby BK
Norway - Toppserien
FTSandviken2:2Trondheims-Oern
FTStabaek6:1Medkila
FTKlepp4:2Grand Bodoe