V9Bet

Live Score

Tỷ số bóng đá - Live Score được cập nhật trực tiếp - liên tục từ hàng trăm giải đấu bóng đá trên toàn thế giới. Kèm theo các thông tin về trận đấu.

Nhấn vào tỷ số để xem chi tiết dữ liệu trận đấu. Nhấn tổ hợp phím Ctrl+F, sau đó gõ tên đội bóng (hoặc tên giải) để tìm nhanh trận đấu. Trang được tự động reload 1 phút 1 lần.

England - Premier League
Manchester United-:-Swansea City
Everton-:-Chelsea
Middlesbrough-:-Manchester City
Tottenham Hotspur-:-Arsenal
France - Ligue 1
Caen-:-Marseille
Dijon-:-Bordeaux
Nice-:-Paris Saint Germain
Germany - 1. Bundesliga
Augsburg-:-Hamburger SV
Hoffenheim-:-Eintracht Frankfurt
Italy - Serie A
Roma-:-Lazio
Genoa-:-ChievoVerona
Palermo-:-Fiorentina
Crotone-:-AC Milan
Cagliari-:-Pescara
Empoli-:-Sassuolo
Bologna-:-Udinese
Inter-:-SSC Napoli
Portugal - Primeira Liga
Arouca-:-Moreirense
Feirense-:-Maritimo
Braga-:-Sporting CP
Belenenses-:-Pacos de Ferreira
Russia - Premier League
FC Ufa-:-Arsenal Tula
CSKA Moscow-:-Spartak Moscow
FC Rostov-:-Amkar
Spain - Primera Division
Osasuna-:-Deportivo La Coruna
Real Betis-:-Alaves
Eibar-:-Leganes
Celta Vigo-:-Athletic Bilbao
Argentina - Primera Division
Temperley-:-Racing Club
Union-:-Patronato de Parana
Godoy Cruz-:-San Martin San Juan
Rosario Central-:-Aldosivi
PstAtletico Tucuman-:-River Plate
Australia - A-League Playoff
Melbourne Victory-:-Brisbane Roar FC
Austria - Bundesliga
Admira Moedling-:-Rapid Wien
Belgium - First Division Playoff Championship Group
Gent-:-Anderlecht
Oostende-:-Sporting Charleroi
Belgium - First Division Playoff EL Grp. B
Royal Excel Mouscron-:-Roeselare
Bulgaria - First Professional League Relegation Grp. 1
Montana-:-Botev Plovdiv
Croatia - 1. Division
NK Istra 1961-:-Hajduk Split
RNK Split-:-Slaven
Czech Republic - 1. Division
Karvina-:-Hradec Kralove
Teplice-:-Slovacko
Slavia Prague-:-Jablonec
Denmark - Superligaen Championship Playoff
FC Koebenhavn-:-Lyngby
Broendby IF-:-SoenderjyskE
Denmark - Superligaen Relegation Grp. 2
Viborg-:-AaB
Finland - Veikkausliiga
IFK Mariehamn-:-VPS
Germany - 2. Bundesliga
Hannover 96-:-Fortuna Duesseldorf
1860 Muenchen-:-Eintracht Braunschweig
Erzgebirge Aue-:-Wuerzburger Kickers
Greece - Super League
Asteras Tripolis-:-Iraklis
Atromitos-:-Platanias
PAS Giannina-:-AEK Athens
Panathinaikos-:-AE Larissa
Panetolikos-:-Olympiacos
Panionios-:-Levadiakos
PAOK Thessaloniki FC-:-AOK Kerkyra
Xanthi-:-Veria FC
Italy - Serie B
Novara-:-Brescia
Mexico - Liga MX Clausura
25'Jaguares Chiapas1:0Santos
Tigres-:-Tijuana
Monarcas Morelia-:-Pumas
Pachuca-:-Cruz Azul
CD Guadalajara-:-Leon
CF America-:-Atlas
Toluca-:-Queretaro FC
Netherlands - KNVB Cup
AZ Alkmaar-:-Vitesse
Norway - Eliteserien
Kristiansund BK-:-Stroemsgodset
Sogndal-:-Lillestroem
Stabaek-:-FK Haugesund
Sandefjord-:-Molde
Aalesund-:-Tromsoe
Odds Ballklubb-:-Vaalerenga
Poland - Ekstraklasa Championship Group
Jagiellonia Bialystok-:-Pogon Szczecin
Legia Warszawa-:-Wisla Krakow
Romania - Liga I Championship Group
CFR Cluj-:-CS Universitatea Craiova
Romania - Liga I Relegation Group
Pandurii-:-FC Voluntari
Slovenia - Prva Liga
Aluminij-:-Radomlje
NK Celje-:-Koper
Spain - Segunda Division
Alcorcon-:-Cadiz
Lugo-:-Girona
Cordoba-:-Mirandes
Sevilla Atletico-:-Mallorca
Sweden - Allsvenskan
AIK-:-GIF Sundsvall
Switzerland - Super League
St. Gallen-:-Young Boys
Thun-:-Sion
Grasshopper-:-Lugano
Turkey - Super Lig
Kasimpasa-:-Akhisar Belediye Genclik Ve Spor
Fenerbahce-:-Rizespor
Adanaspor-:-Antalyaspor
Istanbul Basaksehir-:-Besiktas
Ukraine - Premier League Championship Group
Olimpik Donetsk-:-Zorya
Shakhtar Donetsk-:-FC Olexandria
Chernomorets Odessa-:-Dynamo Kyiv
Ukraine - Premier League Relegation Group
Volyn-:-Dnipro
USA - Major League Soccer
Columbus Crew-:-New York City FC
New York Red Bulls-:-Chicago Fire
FC Dallas-:-Portland Timbers
Minnesota United-:-San Jose Earthquakes
Sporting Kansas City-:-Real Salt Lake
Seattle Sounders FC-:-New England Rev.
LA Galaxy-:-Philadelphia Union
Atlanta United-:-DC United
USA - USL
20'Real Monarchs SLC1:0Swope Park Rangers
18'Vancouver Whitecaps II0:0Sacramento Republic FC
20'Rochester Rhinos0:0Charlotte Independence
Pittsburgh Riverhounds-:-Harrisburg City Islanders
Charleston Battery-:-Ottawa Fury
Tampa Bay Rowdies-:-Richmond Kickers
Louisville City FC-:-Toronto FC II
Colorado Springs Switchbacks FC-:-Seattle Sounders FC II
Rio Grande Valley FC-:-OKC Energy FC
Egypt - Premier League
Al Ahly-:-El Entag El Harby
England - League 1
AFC Wimbledon-:-Oldham Athletic
Bolton Wanderers-:-Peterborough United
Bristol Rovers-:-Millwall
Charlton Athletic-:-Swindon Town
Fleetwood Town-:-Port Vale
Northampton Town-:-Gillingham
Oxford United-:-Shrewsbury Town
Rochdale-:-Bradford City
Scunthorpe United-:-Coventry City
Sheffield United-:-Chesterfield
Southend United-:-Bury
Walsall-:-Milton Keynes Dons
Estonia - Meistriliiga
FCI Tallinn-:-Paide Linnameeskond
Iceland - Urvalsdeild
IBV Vestmannaeyjar-:-Fjolnir
IA Akranes-:-FH Hafnarfjordur
Valur-:-Vikingur Olafsvik
Ireland - FAI Cup
Ballymun United-:-Killester United
Everton-:-Liffey Wanderers
Evergreen-:-St. Mary's
Italy - Lega Pro Grp. B
Venezia-:-AlbinoLeffe
Lumezzane-:-Alma Juventus Fano
Pordenone Calcio-:-FeralpiSalo
Reggiana-:-Forli
Bassano Virtus-:-Gubbio
Santarcangelo-:-Maceratese
Modena-:-Mantova
Sudtirol-:-Calcio Padova
Teramo-:-Parma Calcio 1913
US Ancona 1905-:-Sambenedettese
Italy - Lega Pro Grp. C
Catanzaro-:-Casertana
Messina-:-Cosenza
Virtus Francavilla-:-Fondi
Akragas-:-Juve Stabia
Paganese-:-Lecce
Foggia-:-Melfi
Matera-:-Monopoli
Fidelis Andria-:-Reggina
Catania-:-Siracusa Calcio
Taranto-:-Vibonese
Japan - J. League
Shimizu S-Pulse-:-Vegalta Sendai
Albirex Niigata-:-Kashiwa Reysol
Omiya Ardija-:-Urawa Red Diamonds
FC Tokyo-:-Sanfrecce Hiroshima
Jubilo Iwata-:-Consadole Sapporo
Kashima Antlers-:-Sagan Tosu
Vissel Kobe-:-Ventforet Kofu
Yokohama F.Marinos-:-Gamba Osaka
Cerezo Osaka-:-Kawasaki Frontale
Norway - 1. Divisjon
Mjoendalen-:-Kongsvinger
Jerv-:-Levanger
Floroe-:-Elverum
Ranheim-:-Aasane
Sandnes-:-Tromsdalen
Stroemmen-:-Arendal Fotball
Ull/Kisa-:-Fredrikstad
Portugal - Segunda Liga
Uniao da Madeira-:-Aves
FC Porto B-:-Sporting CP B
Benfica B-:-Academica
Olhanense-:-Freamunde
Sporting Covilha-:-Gil Vicente
AD Fafe-:-Viseu
Famalicao-:-Vizela
Penafiel-:-Santa Clara
Cova da Piedade-:-Varzim
Serbia - Super Liga Championship Group
Partizan Beograd-:-Napredak
FK Crvena Zvezda-:-Vojvodina
Serbia - Super Liga Relegation Group
Cukaricki-:-FK Metalac
Spain - Segunda B Grp. I
Arandina CF-:-Celta Vigo B
CD Boiro-:-Pontevedra
UD Somozas-:-Burgos CF
Leonesa-:-CD Lealtad
Ponferradina-:-Valladolid B
Tudelano-:-Osasuna B
Guijuelo-:-Racing Santander
Caudal Deportivo-:-CD Palencia Balompie
Spain - Segunda B Grp. II
San Sebastian de los Reyes-:-Real Sociedad B
Socuellamos-:-Toledo
Mensajero-:-Albacete
Barakaldo-:-SD Leioa
Navalcarnero-:-Real Madrid Castilla
Sestao-:-SD Gernika
Logrones-:-Real Union
Spain - Segunda B Grp. III
Atletico Baleares-:-Hercules
Mallorca B-:-Atletico Saguntino
Gava-:-Espanyol B
Eldense-:-Atletico Levante UD
UD Cornella-:-Ebro
Valencia B-:-Badalona
Alcoyano-:-Villarreal B
Spain - Segunda B Grp. IV
Melilla-:-Linares Deportivo
Granada B-:-Recreativo Huelva
Merida-:-Atletico Mancha Real
Lorca FC-:-Cordoba B
Cartagena-:-Futbol Club Jumilla
Real Jaen-:-Extremadura
Atletico Sanluqueno CF-:-Real Murcia
San Fernando CD-:-Linense
Marbella FC-:-Villanovense
Sweden - Superettan
IK Frej Taeby-:-Brommapojkarna
Syrianska-:-Varbergs BoIS FC
Turkey - 1. Lig
Balikesirspor-:-Boluspor
Gaziantep BB-:-Manisaspor
Argentina - Primera B Nacional
Chacarita Juniors-:-Villa Dalmine
Los Andes-:-Ferro Carril Oeste
Argentinos Juniors-:-Brown de Adrogue
San Martin de Tucuman-:-Douglas Haig
Gimnasia Jujuy-:-All Boys
Crucero del Norte-:-Sportivo Estudiantes
Argentina - Federal A 2nd Stage - South
CA Alvarado-:-Sportivo Las Parejas
Argentina - Federal A Relegation 1st Stage Zona A
Deportivo Maipu-:-General Belgrano
Independiente de Neuquen-:-Club Rivadavia
Deportivo Roca-:-Ferro Carril Oeste General Pico
Argentina - Federal A Relegation 1st Stage Zona B
Desamparados-:-San Lorenzo de Alem
Juventud Unida Universitario-:-Deportivo San Jorge Tucuman
Concepcion FC-:-Gutierrez SC
Argentina - Federal A Relegation 1st Stage Zona C
CD Libertad-:-Sol de America Formosa
Defensores de Pronunciamiento-:-Guarani Antonio Franco
Sportivo Belgrano-:-Gimnasia y Esgrima de Concepcion
Argentina - Primera B Metropolitana
Acassuso-:-CD UAI Urquiza
Club Atletico Estudiantes-:-Club Atletico Platense
Tristan Suarez-:-San Telmo
Colegiales-:-Villa San Carlos
Belarus - Premier League
Torpedo Zhodino-:-Dnepr Mogilev
Dinamo Brest-:-Slavia Mozyr
BATE Borisov-:-Shakhtyor Soligorsk
FK Gorodeya-:-Dinamo Minsk
Gomel-:-FK Slutsk
Bolivia - Primera Division - Apertura Adecuacion
Sport Boys Warnes-:-San Jose
Guabira-:-Bolivar
The Strongest-:-Club Petrolero
Bosnia-Herzegovina - Premier League Championship Group
Sloboda Tuzla-:-Zeljeznicar
Bosnia-Herzegovina - Premier League Relegation Group
Metalleghe BSI-:-Vitez
Olimpik Sarajevo-:-Siroki Brijeg
Brazil - Paulista A1 Playoff
Ponte Preta-:-Corinthians
Chile - Primera Division Clausura
Union Espanola-:-Everton CD
O'Higgins-:-San Luis
Antofagasta-:-Audax Italiano
Colo Colo-:-Palestino
China - Super League
Chongqing Lifan-:-Shanghai SIPG FC
Colombia - Primera A Apertura
Envigado-:-Deportivo Pasto
Atletico Nacional-:-Once Caldas
La Equidad-:-Deportivo Cali
Rionegro Aguilas-:-Bucaramanga
Millonarios-:-Atletico Huila
Costa Rica - Primera Torneo de Verano Final Stage
Deportivo Saprissa-:-Club Sport Herediano
Santos de Guapiles-:-Limon
Cyprus - 1. Division Championship Playoff
AEK Larnaca-:-Apollon Limassol
AEL Limassol-:-APOEL Nicosia
Cyprus - 1. Division Relegation Playoff
Nea Salamis-:-Ethnikos Achnas
Denmark - 1. Division
AB-:-Vendsyssel FF
FC Helsingoer-:-Skive
Hobro-:-FC Roskilde
Naestved-:-Vejle Boldklub
Fredericia-:-Fremad Amager
HB Koege-:-Nykoebing FC
Denmark - 2. Division Promotion Group
Greve-:-Hvidovre
Ecuador - Serie A - Apertura
El Nacional-:-LDU de Quito
Clan Juvenil-:-Independiente del Valle
CSD Macara-:-Universidad Catolica
El Salvador - Primera Division - Clausura
Firpo-:-Alianza FC
UES-:-Pasaquina
CD FAS-:-CD Sonsonate
Santa Tecla FC-:-Isidro Metapan
CD Chalatenango-:-Municipal Limeno
CD Aguila-:-CD Dragon
Macedonia - Prva Liga
Shkupi Skopje-:-KF Shkendija
FK Sileks-:-FK Bregalnica Stip
FK Vardar Skopje-:-Pobeda
Pelister-:-Makedonija GjP
Renova-:-Rabotnicki
Georgia - Erovnuli Liga
Kolkheti-1913 Poti-:-Dinamo Batumi
Dila Gori-:-Samtredia
Torpedo Kutaisi-:-Dinamo Tbilisi
Germany - 3. Liga
Preußen Muenster-:-FSV Zwickau
Germany - Regionalliga Bayern
Nuernberg II-:-VfR Garching
Germany - Regionalliga North
St.Pauli II-:-Eintracht Braunschweig II
Meppen-:-Hamburger SV II
FC Hansa Lueneburg-:-Oldenburg
FC Germania Egestorf-Langreder-:-ETSV Weiche Flensburg
VfV Hildesheim-:-BSV Rehden
Germany - Regionalliga Northeast
VfB Auerbach-:-FC Viktoria 1889 Berlin
FSV Union Fuerstenwalde-:-Lokomotive Leipzig
TSG Neustrelitz-:-FC Oberlausitz Neugersdorf
Berliner AK 07-:-FSV Wacker Nordhausen
Germany - Regionalliga Southwest
Stuttgarter Kickers-:-Noettingen
Germany - Regionalliga West
Fortuna Duesseldorf II-:-Wattenscheid
Greece - Football League
CncAgrotikos Asteras-:-Panthrakikos Komotini
Acharnaikos FC-:-Lamia
Kissamikos FC-:-Trikala
Panserraikos FC-:-Aris Thessaloniki FC
Aiginiakos FC-:-Chania
Anagennisi Karditsas-:-Kallithea
Panegialios-:-AE Sparti
Guatemala - Liga Nacional Clausura
CD Suchitepequez-:-Deportivo Petapa
Deportivo Mictlan-:-Deportivo Marquense
Antigua Guatemala-:-Guastatoya
Deportivo Malacateco-:-Club Xelaju
CSD Municipal-:-Coban Imperial
Carcha-:-CSD Comunicaciones
India - I-League
DSK Shivajians-:-Minerva Punjab
Mohun Bagan-:-Chennai City FC
Shillong Lajong-:-Aizawl
Indonesia - Liga 1
Persela Lamongan-:-Bali United Pusam
Barito Putera-:-Perseru Serui
PSM Makassar-:-Persija Jakarta
Kenya - Premier League
Gor Mahia-:-Mathare United
Ulinzi Stars-:-Zoo FC
Thika United-:-Western Stima
Latvia - Virsliga
Ventspils-:-RFS
FK Jelgava-:-Riga FC
Lithuania - A Lyga
CncFK Silas-:-FK Utenis Utena
FK Kauno Zalgiris-:-FK Utenis Utena
Zalgiris Vilnius-:-Atlantas Klaipeda
Luxembourg - National Division
UN Kaerjeng 97-:-Racing FC Union Luxembourg
US Mondorf les Bains-:-RM Hamm Benfica
F91 Dudelange-:-US Rumelange
CS Fola Esch-:-FC Differdange 03
FC Victoria Rosport-:-Union Titus Petange
Moldova - National Division
FC Milsami Orhei-:-Saxan Ceadir-Lunga
FC Zaria-:-Dinamo-Auto
FC Sheriff-:-Speranta
Dacia Chisinau-:-CS Petrocub
Zimbru-:-FC Academia Chisinau
Montenegro - 1. CFL
Mladost Podgorica-:-Sutjeska
Jedinstvo BP-:-FK Iskra
FK Bokelj-:-Rudar Pljevlja
FK Lovcen-:-Petrovac
Zeta-:-Decic Tuzi
Buducnost Podgorica-:-Grbalj Radanovici
Morocco - Botola Pro
Ittihad Tanger-:-Wydad Casablanca
KAC Kenitra-:-Chabab Rif Al Hoceima
FUS Rabat-:-Chabab Atlas Khenifra
Paraguay - Division Profesional - Apertura
Independiente CG-:-Olimpia
Cerro Porteno-:-Libertad
Peru - Primera Division Torneo de Verano Grp. A
Ayacucho FC-:-Sporting Cristal
Peru - Primera Division Torneo de Verano Grp. B
Real Garcilaso-:-Universitario de Deportes
Juan Aurich-:-Sport Huancayo
Alianza Lima-:-Comerciantes Unidos
Russia - PFL Zone Center
Chertanovo Moscow-:-Dinamo Briansk
Metalurg Lypetsk-:-Saturn Ramenskoye
FC Ryazan-:-Vityaz Podolsk
Energomash Belgorod-:-Avangard Kursk
CncLokomotiv Liski-:-Zenit Penza
FAAFC Oryol0:3Torpedo Moscow
Russia - PFL Zone East
FC Chita-:-Dinamo Barnaul
Zenit Irkutsk-:-Irtysh
Russia - PFL Zone South
Spartak Vladikavkaz-:-Chayka
Kuban Krasnodar II-:-Biolog Novokubansk
Mashuk-KMV-:-Angusht Nazran
Dinamo Stavropol-:-Legion Dynamo
Chernomorets Novorossiysk-:-Sochi
FC Rotor Volgograd-:-Armavir FC
SKA Rostov-:-FC Krasnodar II
Russia - PFL Zone Ural-Povolzhye
Zenit Izhevsk-:-Syzran-2003
Dinamo Kirov-:-Lada Togliati
Volga Ulyanovsk-:-FC Chelyabinsk
KamAZ-:-NoSta
Russia - PFL Zone West
Kolomna-:-Dinamo Moscow II
CRFSO Smolensk-:-Torpedo Vladimir
Volga Tver-:-FC Dolgoprudny
Spartak Kostroma-:-Dinamo St Petersburg
Strogino-:-Domodedovo Moscow
Pskov 747-:-Znamya
Saudi Arabia - Premier League
Al-Raed-:-Al Ahli
South Africa - Premier Soccer League
Ajax Cape Town-:-Platinum Stars
Baroka FC-:-Bloemfontein Celtic
South Korea - K. League Classic
Gwangju FC-:-Jeonbuk FC
Jeju United-:-Suwon Bluewings
Daegu FC-:-FC Seoul
Incheon United-:-Ulsan Hyundai
South Korea - K. League Challenge
Bucheon FC 1995-:-Gyeongnam FC
Suwon City-:-Daejeon Citizen
Seoul E-Land FC-:-Asan Mugunghwa
Spain - Tercera Division - Grp. 13
Lorca FC-:-Huercal Overa CF
Switzerland - Challenge League
Chiasso-:-FC Zuerich
Le Mont LS-:-Wil
Thailand - Thai League
Port FC-:-Police Tero FC
Chiangrai United-:-Bangkok Glass
Muang Thong United-:-Suphanburi FC
Osotspa Samut Prakan FC-:-Ratchaburi FC
Tunisia - Ligue I Championship Group
Club Africain-:-Esperance
Etoile du Sahel-:-CS Sfaxien
Etoile Metlaoui-:-Ben Guerdane
Turkey - 3. Lig Grp. 2
Kirikkalespor-:-Batman Petrolspor
Uruguay - Primera Division Apertura
21'Club Atletico Penarol0:0River Plate
Montevideo Wanderers-:-Defensor Sporting
El Tanque Sisley-:-Danubio
Racing-:-Plaza Colonia
Nacional-:-Rampla Juniors
USA - NASL Spring Season
Jacksonville Armada FC-:-Indy Eleven
Puerto Rico FC-:-North Carolina FC
Miami FC-:-FC Edmonton
San Francisco Deltas-:-New York Cosmos
Venezuela - Primera Division - Apertura
Atletico Venezuela-:-Aragua FC
Atletico Socopo-:-Estudiantes Merida
Portuguesa FC-:-Zulia
Trujillanos FC-:-Monagas SC
Deportivo Lara-:-Deportivo Anzoategui
Wales - Welsh Cup
Bala Town-:-TNS
Norway - Toppserien
Avaldsnes-:-Roea