VWIM 38VN

Live Score

Tỷ số bóng đá - Live Score được cập nhật trực tiếp - liên tục từ hàng trăm giải đấu bóng đá trên toàn thế giới. Kèm theo các thông tin về trận đấu.

Nhấn vào tỷ số để xem chi tiết dữ liệu trận đấu. Nhấn tổ hợp phím Ctrl+F, sau đó gõ tên đội bóng (hoặc tên giải) để tìm nhanh trận đấu. Trang được tự động reload 1 phút 1 lần.

Brazil - Serie A
Gremio0:0Flamengo
Bahia0:0Palmeiras
Corinthians0:0Internacional
Chapecoense AF0:0Ceara
Athletico Paranaense0:0Botafogo RJ
Fortaleza0:0CS Alagoano
International - EURO Qualification Grp. A
Bulgaria0:0Czech Republic
Kosovo0:0England
International - EURO Qualification Grp. B
Luxembourg0:0Portugal
Serbia0:0Ukraine
International - EURO Qualification Grp. H
Albania0:0France
Andorra0:0Turkey
Moldova0:0Iceland
International - Africa Cup of Nations Qualification Grp. A
Chad0:0Mali
Guinea0:0Namibia
International - Africa Cup of Nations Qualification Grp. B
Uganda0:0Malawi
South Sudan0:0Burkina Faso
International - Africa Cup of Nations Qualification Grp. C
South Africa0:0Sudan
International - Africa Cup of Nations Qualification Grp. D
Gabon0:0Angola
International - Africa Cup of Nations Qualification Grp. F
Rwanda0:0Cameroon
International - Africa Cup of Nations Qualification Grp. I
Eswatini0:0Senegal
Congo0:0Guinea-Bissau
International - Africa Cup of Nations Qualification Grp. L
Benin0:0Sierra Leone
Lesotho0:0Nigeria
Australia - A-League
FT'Brisbane Roar FC4:3Melbourne City FC
Sydney FC0:0Melbourne Victory
International - EURO U21 Qualification Grp. 9
Germany U210:0Belgium U21
International - Friendlies
Lithuania0:0New Zealand
Netherlands - Eerste Divisie
Telstar0:0Go Ahead Eagles
FC Den Bosch0:0Excelsior
Cambuur0:0Almere City FC
Spain - LaLiga2
Ponferradina0:0Girona
Alcorcon0:0Malaga
Real Oviedo0:0Sporting Gijon
Lugo0:0Racing Santander
Mirandes0:0Las Palmas
Tenerife0:0Cadiz
International - World Cup U17 Final Stage
Netherlands U170:0France U17
Mexico U170:0Brazil U17
Belgium - First Division B 2nd Stage
Union St.Gilloise0:0Virton
Roeselare0:0Westerlo
Brazil - Serie B
Sport Recife0:0Vila Nova
Sao Bento0:0Brasil de Pelotas
Figueirense0:0Cuiaba
England - League 1
Tranmere Rovers0:0Wycombe Wanderers
Italy - Serie C Grp. A
Como0:0Pro Vercelli
Olbia0:0Novara
Renate0:0Pianese
Pistoiese0:0Monza
Carrarese0:0S.S. Arezzo
Giana Erminio0:0Robur Siena
ASDC Gozzano0:0Pro Patria
Pontedera0:0Lecco
Italy - Serie C Grp. B
L.R. Vicenza Virtus0:0Ravenna
Imolese Calcio0:0Triestina
Alma Juventus Fano0:0Piacenza
Sudtirol0:0Sambenedettese
Gubbio0:0R.C. Cesena
Carpi0:0Fermana
Modena0:0Virtus Verona
Reggio Audace0:0Vis Pesaro
Rimini0:0ArzignanoChiampo
Italy - Serie C Grp. C
Casertana0:0Avellino
Paganese0:0Bari
Rende0:0AZ Picerno ASD
Rieti0:0Reggina
Sicula Leonzio0:0Virtus Francavilla
Teramo0:0Ternana
Viterbese0:0Cavese
Potenza0:0Vibonese
Catanzaro0:0Catania
Portugal - Segunda Liga
Mafra0:0Sporting Covilha
Russia - National Football League
FC Yenisey Krasnoyarsk0:0Tom Tomsk
Tekstilshchik0:0Neftekhimik
Spartak Moscow II0:0Luch Energiya Vladivostok
Avangard Kursk0:0Shinnik Yaroslavl
Mordovya0:0Fakel
Nizhny Novgorod0:0Chayka
FC Rotor Volgograd0:0FC Krasnodar II
Armavir FC0:0Torpedo Moscow
Baltika0:0SKA-Khabarovsk
Khimki0:0Chertanovo Moscow
Spain - Segunda B Grp. I
Atletico Baleares0:0Real Madrid Castilla
Ibiza-Eivissa0:0Getafe B
Racing de Ferrol0:0Melilla
San Sebastian de los Reyes0:0Pena Dep. Santa Eulalia
Rayo Majadahonda0:0UP Langreo
Internacional de Madrid CF0:0Las Palmas B
Pontevedra0:0Marino Luanco
Spain - Segunda B Grp. II
Tudelano0:0Real Sociedad B
Real Valladolid B0:0CD Calahorra
Salamanca CF UDS0:0Alaves B
Leonesa0:0Club Haro Deportivo
Logrones0:0Burgos CF
Real Union0:0Guijuelo
Spain - Segunda B Grp. III
Atletico Levante UD0:0La Nucia
Llagostera0:0Lleida Esportiu
CncReus0:0Ebro
AE Prat0:0Espanyol B
FC Andorra0:0Ebro
Orihuela0:0Castellon
Sabadell0:0Gimnastic
Hercules0:0Valencia B
Barcelona B0:0UD Cornella
Spain - Segunda B Grp. IV
Granada B0:0Villarrubia CF
Recreativo Huelva0:0Real Murcia
Marbella FC0:0Yeclano
Atletico Sanluqueno CF0:0Sevilla Atletico
Linense0:0CD Badajoz
Don Benito0:0Cadiz B
Merida0:0Algeciras
UCAM Murcia0:0Cordoba
Cartagena0:0CF Talavera de la Reina
Algeria - Ligue 1
MC Alger0:0CA Bordj Bou Arreridj
Argentina - Primera Nacional Zona B
Gimnasia Mendoza0:0Instituto
Tigre0:0Brown de Adrogue
Argentina - Federal A Zona A
Juventud Unida Gualeguaychu0:0Union de Sunchales
San Martin de Formosa0:0CA Chaco For Ever
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo0:0Gimnasia y Esgrima de Concepcion
Atletico Guemes0:0Douglas Haig
Sarmiento de Resistencia0:0Crucero del Norte
Argentina - Federal A Zona B
Olimpo0:0Sansinena BB
Club Sportivo Penarol0:0Juventud Unida Universitario
Club Cipolletti0:0CASD Camioneros
Argentina - Primera B Metropolitana Apertura
Sacachispas FC0:0Acassuso
CD UAI Urquiza0:0CA Talleres Remedios de Escalada
Deportivo Armenio0:0Comunicaciones
San Telmo0:0CA San Miguel
Almirante Brown0:0Argentino de Quilmes
Bolivia - Primera Division - Clausura
PstGuabira0:0Sport Boys Warnes
Chile - Primera Division
PstUniversidad Catolica0:0Colo Colo
PstDeportes Iquique0:0Huachipato
PstCoquimbo Unido0:0O'Higgins
Chile - Cup
PstUniversidad Catolica0:0Colo Colo
Colombia - Primera A Clausura Playoff Grp. B
Santa Fe0:0Alianza Petrolera
America de Cali0:0Deportivo Cali
Costa Rica - Primera Division Apertura
FT'Municipal Perez Zeledon1:0Club Sport Herediano
FT'Deportivo Saprissa0:2Grecia
Denmark - 1. Division
Naestved0:0Fremad Amager
Skive0:0Kolding IF
El Salvador - Primera Division - Apertura
El Vencedor0:0Jocoro FC
Independiente FC0:0Municipal Limeno
CD Sonsonate0:0Once Deportivo
Germany - Regionalliga North
Oldenburg0:0Holstein Kiel II
Eintracht Norderstedt0:0FC Hansa Lueneburg
TSV Havelse0:0SV Drochtersen/Assel
Germany - Regionalliga West
Fortuna Koeln0:0Borussia Dortmund II
Greece - Super League 2
Platanias0:0Apollon Smirnis
Levadiakos0:0Apollon Larissa
Ergotelis0:0AE Karaiskakis
AOK Kerkyra0:0Kissamikos FC
Mexico - Ascenso MX Apertura Final Stage
FT'Atlante2:0Mineros de Zacatecas
FT'Jaibos Tampico Madero0:0Celaya
Leones Negros0:0CA Zacatepec
Nigeria - NPFL
Plateau United0:0Wikki Tourist
Delta Force FC0:0Jigawa Golden Stars
Kano Pillars0:0Lobi Stars
Heartland Owerri0:0Akwa Starlets
Ifeanyi Ubah United0:0Rivers United FC
Enugu Rangers0:0MFM FC
Warri Wolves FC0:0Adamawa United
Abia Warriors0:0Sunshine Stars
Katsina United0:0Nasarawa United
Enyimba0:0Akwa United
Peru - Liga 1 - Clausura
FT'Sport Boys2:1Binacional
Sporting Cristal0:0Alianza Universidad
Deportivo Municipal0:0Universidad San Martin
CD UT Cajamarca0:0Universitario de Deportes
Poland - 1. Division
Warta Poznan0:0Stal Mielec
Poland - 2. Division
Pogon Siedlce0:0Stal Rzeszow
Znicz Pruszkow0:0GKS Katowice
Romania - Liga II
Concordia Chiajna0:0CS Mioveni
FC Arges Pitesti0:0Petrolul Ploiesti
FC Metaloglobus Bucuresti0:0UTA Arad
Turris-Oltul0:0Universitatea Cluj
Russia - PFL Zone South
Krasnodar 30:0Spartak Nalchik
Inter Cherkessk0:0Druzhba
Dinamo Stavropol0:0Urozhay
FK Makhachkala0:0Biolog Novokubansk
Spartak Vladikavkaz0:0Anzhi Makhachkala
FC Volgar0:0Legion Dinamo
Uruguay - Primera Division Clausura
Nacional0:0Club Atletico Penarol
Venezuela - Primera Division - Clausura Final Stage
Deportivo Lara0:0Llaneros de Guanare
Australia - W-League
FT'Sydney FC3:0Melbourne Victory
FT'Canberra United FC2:0Perth Glory
Newcastle Jets0:0Melbourne City FC
International - CONCACAF Nations League B Grp. 1
French Guiana0:0St. Kitts and Nevis
International - CONCACAF Nations League B Grp. 2
FT'Saint Lucia1:0Dominican Republic
FT'El Salvador1:0Montserrat
International - CONCACAF Nations League C Grp. 1
FT'Cayman Islands1:0U.S. Virgin Islands
International - CONCACAF Nations League C Grp. 2
Bonaire0:0Bahamas
International - CONCACAF Nations League C Grp. 3
FT'Guatemala5:0Puerto Rico
France - Division 1
Guingamp0:0Paris FC